วันที่ 5 เมษายน 2566 ว่าที่ร้อยตรี สุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง นางสุทธิรา หงษ์เจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย เข้าร่วมประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 1/2566 ผ่านระบบ Video conference เพื่อรับมอบนโยบายในการดำเนินงาน และข้อราชการสำคัญ ณ ห้องประชุมปะการัง สพป.ระนอง
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067208-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067210-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067211-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067212-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067213-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067214-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067215-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067216-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067217-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/04/S__54067218-1024x768.jpg)