วันที่ 14 พฤศจิกายน 2565
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง มอบหมายให้ นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน สำนักงานเขตพื้นที่่การศึกษาประถมศึกษาระนอง ออกตรวจสอบโรงเรียนในสังกัด ตามแผนการตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ โรงเรียนประชาอุทิศ อำเภอกะเปอร์ จังหวัดระนอง โดยบูรณาการงานตรวจสอบด้านการเงิน บัญชี และพัสดุ ร่วมกับผู้ตรวจสอบภายในประจำเครือข่ายการจัดการศึกษาที่ 5 (กะเปอร์พัฒน์) โดยได้รับความร่วมมือจากผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษาเป็นอย่างดี
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ประชาอุทิศ-14-พ.ย.65_230103-300x225.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ประชาอุทิศ-14-พ_0.ย.65_230103-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ประชาอุทิศ-14-พ_1.ย.65_230103-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ประชาอุทิศ-14-พ_2.ย.65_230103-300x225.jpg)