วันที่ 28 – 29 พฤศจิกายน 2565
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง มอบหมายให้ นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน สำนักงานเขตพื้นที่่การศึกษาประถมศึกษาระนอง ออกตรวจสอบโรงเรียนในสังกัด ตามแผนการตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ โรงเรียนบ้านปากแพรก อำเภอละอุ่น จังหวัดระนอง โดยบูรณาการงานตรวจสอบด้านการเงิน บัญชี และพัสดุ ร่วมกับผู้ตรวจสอบภายในประจำเครือข่ายการจัดการศึกษาที่ 4 (ละอุ่นก้าวหน้า) โดยได้รับความร่วมมือจากผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาเป็นอย่างดี
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ปากแพรก-28-29-พ.ย.65_230103_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ปากแพรก-28-29-พ.ย.65_230103_1-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ปากแพรก-28-29-พ.ย.65_230103_7-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ปากแพรก-28-29-พ.ย.65_230103_9-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ปากแพรก-28-29-พ.ย.65_230103_10-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ปากแพรก-28-29-พ.ย.65_230103_11-1024x768.jpg)