วันจันทร์ ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2566
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง มอบหมายให้ นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เปิดคลินิกบริการให้คำปรึกษาด้านการบริหารงบประมาณของสถานศึกษา แก่ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนบ้านทรายแดงและโรงเรียนบ้านบางสีกิ้ม จำนวน 3 ราย ผลการดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย บรรลุวัตถุประสงค์ของกิจกรรมให้คำปรึกษา
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/02/S__48947211-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/02/S__48947216-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/02/S__48947217-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/02/S__48947221-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/02/S__48947222-1024x768.jpg)