วันที่ 7 พฤศจิกายน 2565 ว่าที่ร้อยตรี สุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง พร้อมด้วยนางสุทธิรา หงษ์เจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง และบุคลากรร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ไหว้พระ สวดมนต์ และกล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต เพื่อเป็นการแสดงออกเชิงสัญลักษณ์ในการขับเคลื่อนเขตสุจริตสู่องค์กรคุณธรรม ณ ห้องประชุมปะการัง ชั้น 3
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_8-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_6-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_7-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_5-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_3-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_4-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_1-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_2-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_71122_๒๒๑๑๐๙_0-1024x768.jpg)