วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น.
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง นำบุคลากรในสังกัด ประกอบด้วย นางสุทธิรา หงษ์เจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง นายก้องภูมิ เจริญราช รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนองและผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม/หน่วย รวมถึงบุคลากรในสังกัด สวดมนต์ไหว้พระ นั่งสมาธิ ครั้งที่ 3/2567
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_สวดมนต์-367_240208_48-1024x683.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_สวดมนต์-367_240208_11-1024x683.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_สวดมนต์-367_240208_40-1024x683.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_สวดมนต์-367_240208_38-1024x683.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_สวดมนต์-367_240208_30-1024x683.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_สวดมนต์-367_240208_12-1024x683.jpg)