วันที่ 16 ตุลาคม 2566
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง ต้อนรับคณะนักศึกษาปริญญาโท จากมหาวิทยาลัย ราชภัฎสุราษฏร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา และมหาวิทยาลัย เทคโนโลยี ราชมงคล ธัญบุรี ในการร่วมฝึกประสบการณ์การบริหารการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง จำนวนทั้งสิ้น 14 คน ณ ห้องประชุมหน้าห้องผอ.สพป.ระนอง ทั้งนี้ ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง ได้ชี้แจงนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ และสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน รวมถึงของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง ที่จะดำเนินการขับเคลื่อน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507511_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507512_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507513_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507514_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507515_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507516_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507517_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/10/507518_0-1024x768.jpg)