วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 เวลา 9.00 น.
นางสุทธิรา หงษ์เจริญ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมรับคณะพระธรรมยาตามเฉลิมพระเกียรติ โครงการบรรพยาอุปสมบทเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยกำหนดการกิจกรรมธรรมยาตราเฉลิมพระเกียรติฯ อยู่ระหว่างวันที่ 23 – 27 กรกฎาคม 2567 ซึ่งสำหรับวันนี้ (26 ก.ค. 67) เป็นการออกเดินทางธรรมยาตามเฉลิมพระเกียรติฯ ไปวัดบ้านหงาว
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/07/452876386_502188818976458_2707898340934511730_n-1024x683.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/07/452752340_502186085643398_5093163875732073505_n.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/07/452893491_502187758976564_4458542206772508030_n.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/07/452485408_502189068976433_3737281304394023125_n-1024x683.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/07/452933749_502187112309962_3714483069752021614_n.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2024/07/452942930_502187308976609_2691092388063478196_n.jpg)