วันที่ 7 พฤศจิกายน 2565เวลา 13.00 น.
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถม ศึกษาระนอง เป็นประธานพิธีเปิดการประชุมซ้อมความเข้าใจแนวทางการปฏิบัติงานพร้อมมอบนโยบายด้านการตรวจสอบภายใน แก่ผู้ตรวจสอบภายในประจำเครือข่ายการจัดการศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ผ่านระบบ Video Conference ณ ห้องประชุมพรรั้ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง โดยมี นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการจัดประชุมเพื่อให้ผู้ตรวจสอบภายในประจำเครือข่ายการจัดการศึกษารับทราบข้อสรุปจากผลการดำเนินงาน ปัญหา อุปสรรคและข้อเสนอแนะในปีที่ผ่านมา ตลอดจนรับทราบนโยบายด้านการตรวจสอบภายในและแนวทางการปฏิบัติงานประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/ประชุมผู้ตรวจสอบภายในเครือข่าย-7-พ.ย.65_2303-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/ประชุมผู้ตรวจสอบภายในเครือข่าย-7-พ.ย.65_2304-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/ประชุมผู้ตรวจสอบภายในเครือข่าย-7-พ_0.ย.65_2305-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/ประชุมผู้ตรวจสอบภายในเครือข่าย-7-พ.ย.65_2301-1-1024x516.jpg)