วันที่ 11 – 12 มกราคม 2566
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง มอบหมายให้ นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน ตรวจสอบ ติดตาม ให้คำปรึกษาและข้อเสนอแนะ ด้านการเงิน บัญชี และการจัดซื้อจัดจ้างตามพระราชบัญญัติการจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ พ.ศ. 2560 และระเบียบกระทรวงการคลังว่าด้วยการจัดซื้อจัดจ้างและการบริหารพัสดุภาครัฐ พ.ศ. 2560 ณ โรงเรียนบ้านปากน้ำ อำเภอเมือง จังหวัดระนอง โดยบูรณาการงานด้านการตรวจสอบ ร่วมกับคณะผู้ตรวจสอบภายในประจำเครือข่ายการจัดการศึกษาที่ 1 (เพชรอันดามัน) เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงานด้านงบประมาณของสถานศึกษาในสังกัด โดยมี นางสาว สิริลักษณ์ วงศ์กวีวิทย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากน้ำ พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากร ให้ความร่วมมือในการ
ตรวจสอบครั้งนี้เป็นอย่างดี
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_บ้านปากน้ำ_๒๓๐๑๑๒_0-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_บ้านปากน้ำ_๒๓๐๑๑๒_7-1024x766.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_บ้านปากน้ำ_๒๓๐๑๑๒_9-1024x766.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_บ้านปากน้ำ_๒๓๐๑๑๒_16-1024x766.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_บ้านปากน้ำ_๒๓๐๑๑๒_17-1024x766.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_บ้านปากน้ำ_๒๓๐๑๑๒_31-1024x766.jpg)