วันที่ 20 – 21 พฤศจิกายน 2565
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง มอบหมายให้ นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน สำนักงานเขตพื้นที่่การศึกษาประถมศึกษาระนอง ออกตรวจสอบโรงเรียนในสังกัด ตามแผนการตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ โรงเรียนบ้านทะเลนอก อำเภอสุขสำราญ จังหวัดระนอง โดยบูรณาการงานตรวจสอบด้านการเงิน บัญชี และพัสดุ ร่วมกับผู้ตรวจสอบภายในประจำเครือข่ายการจัดการศึกษาที่ 6 (ปัทมคีรี) โดยได้รับความร่วมมือจากผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาเป็นอย่างดี
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ทะเลนอก-20-21-พ_0.ย.65_230103-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ทะเลนอก-20-21-พ_1.ย.65_230103-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ทะเลนอก-20-21-พ_3.ย.65_230103-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ทะเลนอก-20-21-พ_5.ย.65_230103-1024x461.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ทะเลนอก-20-21-พ_6.ย.65_230103-1024x472.jpg)