วันศุกร์ ที่ 5 พฤษภาคม 2566
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง มอบหมายให้ นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เปิดคลินิกบริการให้คำปรึกษาด้านการบริหารงบประมาณของสถานศึกษา แก่คุณครูโรงเรียนบ้านบางกุ้ง จำนวน 1 ราย ผลการดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย บรรลุวัตถุประสงค์ของกิจกรรมให้คำปรึกษา
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_กิจกรรมให้คำปรึกษา-5-พ.ค.66_230518_3-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_กิจกรรมให้คำปรึกษา-5-พ.ค.66_230518_5-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_กิจกรรมให้คำปรึกษา-5-พ.ค.66_230518_8-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_กิจกรรมให้คำปรึกษา-5-พ.ค.66_230518_10-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_กิจกรรมให้คำปรึกษา-5-พ.ค.66_230518_14-1024x768.jpg)