วันที่ 15 พฤศจิกายน 2565
ว่าที่ร้อยตรีสุพจน์ บุญยืน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระนอง มอบหมายให้ นางอรุณศรี ศิลาพันธ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน เปิดคลินิกบริการให้คำปรึกษาด้านการเงินและบัญชี เพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจแก่ครูโรงเรียนบ้านชาคลี จำนวน 1 ราย ผลการดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/S__47726644-1024x768.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/S__47726645-300x225.jpg)
![](https://rnedu.go.th/2021/wp-content/uploads/2023/01/S__47726650-1024x768.jpg)